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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA FEDHA  

MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 

 

MABADILIKO YA CHEO CHA MKUU WA TAASISI NA KUHAMA     

KWA OFISI ZA MAKAO MAKUU 

 

28 Juni, 2024 

 

Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) inawataarifu wadau na wananchi 

kwa ujumla kuwa kufuatia kupitishwa kwa Sheria ya Ununuzi wa Umma Na.10 ya Mwaka 

2023  na kuhuishwa kwa Muundo wa Utumishi wa Mamlaka, Cheo cha  Mkuu wa Taasisi  

kimebadilika  kutoka Afisa Mtendaji Mkuu (Chief Executive Officer) na kuwa Mkurugenzi 

Mkuu (Director General).  

 

Aidha, tunapenda kuwajulisha kuwa Ofisi za Makao Makuu ya Mamlaka zimehama toka 

Ghorofa ya 9, Jengo la Kambarage kwenda Ununuzi House, Barabara ya Ununuzi, Mtaa 

wa Tambuka Reli karibu na Jengo la Ukaguzi (NAOT), jijini Dodoma. 

Kutokana na mabadiliko hayo, anuani ya Mamlaka ni;- 

 

Mkurugenzi Mkuu, 

Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, 

3 Mtaa wa Ununuzi 

S.L.P 2865, 

41104, TAMBUKARELI DODOMA 

Email: dg@ppra.go.tz  

Simu: +255 26 2963854 

Website: www.ppra.go.tz  

 

Pia, Mamlaka imefungua Ofisi mpya tano (5) za Kanda na kufanya jumla ya Ofisi za 

Kanda kuwa sita (6). Anuani za ofisi hizo za Kanda ni:-  

 

Meneja wa Kanda, 
Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Ziwa, 
2Mtaa wa Mkoani, 
S.L.P. 3126, 
33180 MWANZA. 
Simu: + 255 (0) 282502307 

Barua pepe: zm.lake@ppra.go.tz 
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Meneja wa Kanda, 
Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Kaskazini, 
Barabara ya Nyerere, 
Jengo la PSSSF Arusha ghorofa ya 6, 
S.L.P. 13535, 
ARUSHA. 
Simu: + 255 (0) 272611460 

Barua pepe: zm.northern@ppra.go.tz 
 

Meneja wa Kanda, 
Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Nyanda za Juu Kusini, 
Barabara ya Karume,  
Jengo la NHIF, 
S.L.P. 63, 
MBEYA. 
Simu: + 255 (0) 252957456 
Barua pepe: zm.highland@ppra.go.tz 
 

Meneja wa Kanda, 
Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Kusini, 
Barabara ya Sokoine,  
Jengo la PSSSF Sokoine House, 
S.L.P. 770, 
MTWARA. 
Simu: + 255 (0) 232199900 

Barua pepe: zm.southern@ppra.go.tz 
 

Meneja wa Kanda, 
Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Kati na Magharibi, 
Barabara ya Uwanja wa Ndege, 
S.L.P. 1919, 
45180 TABORA. 
Barua pepe: zm.western@ppra.go.tz 
 

Meneja wa Kanda, 
Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Pwani, 
Mtaa wa Madaraka, 
Jengo la Wizara ya Fedha, 
S.L.P. 49, 
DAR ES SALAAM. 
Simu: + 255 (0) 22 212 9317 
Barua pepe: zm.coast@ppra.go.tz 
 
 

Imetolewa na, 
Kitengo cha Uhusiano 
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